Tsarin Kasuwanci

Fasahar canja wurin thermal shine don canja wurin alamu da kalmomi akan takarda canja wuri zuwa substrate ta hanyar

Fahimtar Bukatun

A matakin farko, jagoran ƙungiyar aikin mu zai jagoranci ƙungiyar don haɗawa da ku, fahimtar buƙatun ƙirar ku, buƙatun fasaha, da yanayin alamar ku da ƙimar samfuran ku, da buƙatun farashin ku, kuma ya samar muku da mafita na ƙira waɗanda suka dace da bukatunku. kuma shawarwarin samfur sune don ku zaɓa daga, ko za ku iya zaɓar daga gidan yanar gizon mu ko ɗakin karatu na samfuran da muka samar muku daban, saboda ƙila ba ku ganin duk sabbin samfuran akan layi, za mu jera wasu sabbin samfuran ne kawai.Domin sadarwa da kuma kammala wannan mataki, za mu tabbatar 100% a kan lokaci hadin gwiwa bisa ga bukatar ku.

Samfura

Da zarar an tabbatar da tsarin samfur, za mu je matakin tabbatar da samfur.Kafin tabbatarwa, za mu sake bincika ko cikakkun bayanai na tabbacin sun ƙunshi duk buƙatunku na baya.Ana kammala samfurori na al'ada a cikin kwanaki 7-10.Idan ana buƙatar matakai na musamman, za mu kammala su cikin kwanaki 14.Don samfuran da ake buƙatar gyare-gyare, za a kuma sarrafa lokacin gyare-gyare a cikin mako 1.Idan ɓangaren filastik ne da aka gina a ciki wanda ke buƙatar buɗe ƙirar ƙarfe, dangane da rikitarwa don ba ku mafi ƙarancin lokaci.Idan ka zaɓi waɗannan samfurori ne a hannun jari, hakan zai zama KYAUTA a gare ku.Idan samfurin ya kasance na musamman bisa ga tsari na musamman, muna cajin farashi na asali kawai kuma za a iya dawo da farashin a matakai bisa ga yawan odar ku.

Ado Da Lakabi (1)
Ado Da Lakabi (4)

Gwajin samfur

Da zarar an kammala samfurin, za mu aiko muku da samfurin don dalilai na gwaji, da fatan za a haɗa kayan aikin mu tare da kayan cikawa don tabbatar da aiki da dacewa da marufi don samfurin ku.A yayin wannan tsari, za mu ba da baya sosai don biyan bukatun ku.

Tabbatar da Samfurin Gabatarwar

Bayan an tabbatar da samfurin da farashin, muna zuwa matakin tsari.A cikin oda mataki, mun sanya hannu kan kwangila kuma da fatan za a shirya don biyan ajiya.Kafin shigar da samar da taro, za mu fara tabbatar da samfurin da aka riga aka yi na samfurin taro a gare ku.Muhimmancin samfurin da aka riga aka samar shine don tabbatar da dukkanin samfurori masu yawa yayin saduwa da bukatun ku, masana'antar tana aiwatar da samar da manyan kayayyaki bisa ga ƙayyadaddun aiki na takamaiman samfurori.Za a sami wasu bambance-bambance tsakanin samfurori na farko na manual da kuma samar da manyan kayayyaki masu girma, musamman ga wasu kayan aiki na musamman na sarrafawa, Wannan shine dalilin da ya sa mahimmin matsayi na layin gaba a cikin masana'antarmu ƙwararrun ma'aikata tare da fiye da 10. shekaru na gwaninta, tabbatar da cikawa da daidaito na cikakkun bayanai.

Ado Da Lakabi (5)
Tsarin Kasuwanci (1)

Samar da Jama'a

Lokacin jagorar samarwa ya dogara da adadin ku.A halin yanzu, ƙarfin samar da mu na yau da kullun ya kai guda 5,000-10,000.Idan odar ku yana da buƙatun adadi na musamman, muna buɗe ƙarin layin samarwa don haɓaka ƙarfin samarwa.Mafi qarancin lokacin jagoran samarwa shine kwanaki 35 (bayan an tabbatar da samfurin kafin samarwa) don adadin tsari na yau da kullun, kuma ana iya shirya jigilar kaya.A lokacin duk aikin samar da oda, daga binciken albarkatun kasa, binciken kan layi zuwa binciken marufi da kuma kammala binciken samfuran, ƙungiyarmu da tsarinmu masu inganci za su yi aiki sosai da bincika bisa ƙayyadaddun bayanai don tabbatar da cewa samfuran sun cancanci 100% da jigilar kaya.

Bayarwa

Za a shirya fitar da kayan cikin sa'o'i 24-48 bayan an biya kuɗin.Za a cika kayan da aka kammala a cikin allunan kumfa na musamman kuma a saka su cikin kwalaye, kuma a rufe su da injin don tabbatar da amincin samfuran.Mun yi aiki tare da sanannun kamfanonin dabaru na shekaru masu yawa.A cikin waɗannan shekarun, ba mu da koken abokin ciniki don bayarwa.

Tsarin Kasuwanci (2)
hidima

Bayan sabis na siyarwa

Bayan ka karɓi kayan, jagoran aikin zai yi magana da kai akai-akai game da amfani da samfurin don tabbatar da cewa an warware duk wani buƙatu a cikin tsarin amfanin ku.
If your situation is not covered by the above, please feel free to contact anna.kat@sustainable-bamboo.com for the solution that suits you.